![แฟชั่นสาวอวบ](https://s.isanook.com/wo/0/rp/r/w728/ya0xa0m1w0/aHR0cHM6Ly9zLmlzYW5vb2suY29tL3dvLzAvdWQvMzgvMTk0NTg1L2YxLmpwZw==.jpg)
เทรนด์การแต่งตัวตอนนี้ หมดยุคสาวอวบ สาวอ้วน จะมาเขินในการแต่งตัวแล้วนะ เพราะไม่ว่าจะหุ่นแบบไหนเราก็สามารถแต่งตัวสวยได้ไม่ต่างกัน ขอแค่มีความมั่นใจใส่อะไรก็ดูดีได้
![แฟชั่นสาวอวบ](https://s.isanook.com/wo/0/rp/r/w728/ya0xa0m1w0/aHR0cHM6Ly9zLmlzYW5vb2suY29tL3dvLzAvdWQvMzgvMTk0NTg1L2YyLmpwZw==.jpg)
แถมแฟชั่นสาวอวบปัจจุบันก็มีให้เลือกเยอะมากๆ ไม่ว่าจะเป็นชุดสวย ชุดแซ่บ แฟชั่นจัดๆ ก็มีให้เลือกใส่ ดังนั้นอยากแต่งอะไรก็ขอให้มั่นใจแล้วจัดเต็มไปเลย
![แฟชั่นสาวอวบ](https://s.isanook.com/wo/0/rp/r/w728/ya0xa0m1w0/aHR0cHM6Ly9zLmlzYW5vb2suY29tL3dvLzAvdWQvMzgvMTk0NTg1L2YzLmpwZw==.jpg)
ถ้าเป็นสายหวานอาจจะเลือกเดรสน่ารักๆ มีพร็อพเป็นกระเป๋าสะพายใบจิ๋ว เสื้อคลุม หรือหมวกเก๋ๆ สักใบ
![แฟชั่นสาวอวบ](https://s.isanook.com/wo/0/rp/r/w728/ya0xa0m1w0/aHR0cHM6Ly9zLmlzYW5vb2suY29tL3dvLzAvdWQvMzgvMTk0NTg1L2Y0LmpwZw==.jpg)
ส่วนใครเป็นสายเปรี้ยวจี๊ดจ๊าด จัดเสื้อครอป กางเกงขากระบอก หรือจะแฟชั่นเอวต่ำ Y2K ก็เริ่ดเว่อร์! แนะนำให้ใส่กับรองเท้าผ้าใบ เดินสบายและเข้าได้กับทุกชุด ส่วนจะมิกซ์ยังไง ลองไปส่องไอเดียกันเลย
![แฟชั่นสาวอวบ](https://s.isanook.com/wo/0/rp/r/w728/ya0xa0m1w0/aHR0cHM6Ly9zLmlzYW5vb2suY29tL3dvLzAvdWQvMzgvMTk0NTg1L2Y1LmpwZw==.jpg)