พื่อเป็นทางเลือกสำหรับคุณแม่ยุคนี้ที่ต้องนั่งปวดหัวว่าควรซื้อชุดไหนให้ลูกรัก เอาแบบที่ราคาไม่แพงมากนัก ทั้ง เสื้อผ้าทารกชาย เสื้อผ้าแฟชั่น และชุดกระโปรงฟูฟ่องของเด็กผู้หญิง กระปุกดอทคอมจึงรวบรวมร้านเสื้อผ้าเด็กสวย ๆ ในราคาย่อมเยามาไว้ให้แล้ว แต่ละร้านที่คัดมาล้วนน่ารักน่าใสทั้งนั้น
![](https://s359.kapook.com/entry/5f930a65-dc14-44f3-9032-cf260b967d9a.jpg)
ร้านเสื้อผ้าที่เน้นความน่ารักของลายการ์ตูนหลากสีสัน มีให้เลือกไปใส่กันได้ตั้งแต่แรกเกิดจนถึงเด็กโตอายุ 13-14 ปีเลยทีเดียว ต่อให้ลูกมีพัฒนาการไวแค่ไหนก็ไม่ต้องหวั่นใจ เพราะราคาชุดของร้านนี้ไม่แพงมาก เริ่มที่ 140 บาท เท่านั้น คุ้มค่าคุ้มเงินแน่นอน
![](https://s359.kapook.com/entry/thumb_81e6509b-c34e-4c58-9c4c-36c7f41f5c5b.jpg)
ถ้าคุณแม่คนไหนกำลังอินอยู่กับซีรีส์เกาหลีจนอยากจับลูกของเรามาแต่งตัวแบบโอปป้าหรือออนนี่ดูบ้าง ก็เลือกซื้อเสื้อผ้าจากที่นี่ไปได้ เพราะเขาเน้นงานนำเข้าจากเกาหลี จึงมีดีไซน์แปลกตาเก๋ไก๋แบบที่เห็นในซีรีส์ แต่มีราคาน่ารักแบบคนไทย
![](https://s359.kapook.com/entry/0947461c-1aad-4b80-ad87-32601a3f6447.jpg)
เสื้อผ้าเด็กนำเข้าสไตล์เกาหลี มีให้เลือกซื้อทั้งของผู้ชายและผู้หญิง ทั้ง เสื้อยืดฮิป ๆ แบบที่ผู้ใหญ่ใส่กัน หรือเสื้อกันหนาวเพิ่มความอบอุ่นเวลาเดินทาง จะซื้อเป็นกระเป๋านักเรียนลายน่ารักก็มีมาให้เลือกเยอะเลย แถมราคาไม่แพงมาก
![](https://s359.kapook.com/entry/fcbc34ae-76e4-44a1-a285-54c55b149a53.jpg)