ส้นสูงไปพักก่อนจ้าาา เก็บใส่ตู้ให้ดูเก๋ๆยาวไป เพราะตอนนี้ แฟชั่นรองเท้าผ้าใบ มาแรงพอๆ กับโควิดที่กำลังแพร่เชื้ออย่างรวดเร็วเลยจ้า แถมยังใส่ได้ทั้งสายฝอ สายโซล ไม่จำเป็นต้องใส่รองเท้าผ้าใบกับชุดกีฬาเสมอไปนะ เดี๋ยวนี้ชุดหวานๆ อย่างเดรส หรือชุดเซ็กซี่แซ่บๆ ก็ใส่กับรองเท้าผ้าใบแล้วฟาดมาก! วันนี้เราก็เลยมีไอเดียแต่งตัวให้เข้ากับรองเท้าผ้าใบมาฝากสาวๆ สายแฟชั่นกันค่ะ
![](https://cinnamontraveler.org/wp-content/uploads/2021/04/maxresdefault-2-1024x576.jpg)
ใส่ได้ตั้งแต่เสื้อยืดเกางกงยีนส์สบายๆ หรือจะใส่กับกางเกงขาสั้นชิลๆ ใส่กับชุดสูทไปทำงานก็ยังได้ ใครชอบสายหวานก็ใส่กับกระโปรงหรือเดรส ส่วนใครชอบแบบเซ็กซี่สายฝอนิดๆ ใส่กับเสื้อครอปยิ่งแซ่บเลยแหละ ลองไปดูไอเดียกันเลยค่ะ
![](https://cinnamontraveler.org/wp-content/uploads/2021/04/6-20.jpg)
![](https://cinnamontraveler.org/wp-content/uploads/2021/04/6-4.jpg)
![](https://cinnamontraveler.org/wp-content/uploads/2021/04/6-6.jpg)
![](https://cinnamontraveler.org/wp-content/uploads/2021/04/6-16.jpg)
![](https://cinnamontraveler.org/wp-content/uploads/2021/04/6-31-1.jpg)