เป็นเทรนด์ที่ฮิตมาตั้งแต่อดีตจนถึงปัจจุบันกันเลยนะคะ สำหรับ เครื่องประดับสไตล์โซ่ ไม่ว่าวัยรุ่นยุคไหนก็คงต้องเคยใส่อย่างแน่นอน แบบนี้และค่ะที่เขาเรียกว่าฮิตไม่ตกเทรนด์ทุกยุคทุกสมัย
![](https://cinnamontraveler.org/wp-content/uploads/2021/04/จี้.jpg)
เป็นเครื่องประดับที่มีการออกแบบทั้ง แบบหนาที่เป็นสร้อยคอและสร้อยข้อมือ มีการดีไซน์ในรูปแบบเรียบง่ายและสวยงาม ทั้งสีเงิน สีบรอนซ์ จึงช่วยเพิ่มความมีเอกลักษณ์ ให้กับเครื่องแต่งกาย และสร้างสไตล์ของเราที่โดดเด่นแบบไม่เหมือนใคร
![](https://cinnamontraveler.org/wp-content/uploads/2021/04/co43ai-1024x538.jpg)