ใส่กางเกงธรรมดาโลกไม่จำ ! กางเกงทรงคาร์โก้หรือกางเกงทรงขากระบอก มีเอกลักษณ์ที่ทำให้กางเกงทรงนี้กลับมาได้รับความนิยมอีกครั้งก็คือกระเป๋ากางเกงนั่นเองค่ะ เพราะถ้าขาดกระเป๋ากางเกงไปแล้วทรงนี้จะดูธรรมดาขึ้นมาทันทีเลย แต่ขอบอกเลยว่าถ้าสาว ๆ ใส่กางเกงคาร์โก้แล้วล่ะก็ จะได้ลุคเท่ ๆ หรือแอบเซ็กซี่เบา ๆ ด้วยช่วงบนแบบสายเดี่ยวก็ได้ หรือจะเลือกเท่ให้สุดก็หยุดที่ลายทหารแบบคุณแม่ชมพู่ อารยา แฟชั่นไอคอนก็เก๋ไปอีกแบบเลยค่ะ
![เทรนด์แฟชั่นปี 2021 กางเกงทรงคาร์โก้สุดเท่](https://cinnamontraveler.org/wp-content/uploads/2021/01/แฟ2-1-732x1024.jpg)