มาถึงปีนี้เสื้อแขนพองก็ยังไม่เป็นสองรองใคร เพราะจะกลับมาฮิตกันอีกครั้ง โดยแฟชั่นเสื้อแขนพอง ๆ แบบนี้ให้กลิ่นไอความเป็นวินเทจเบา ๆ ทำให้เสื้อผ้าดูมีอะไรมากยิ่งขึ้น ข้อดีของการใส่เสื้อแขนพองก็จะทำให้คุณสาว ๆ ดูตัวเล็ก แขนเล็ก เรียกได้ว่าอำพรางช่วงบนกันไปเลยทีเดียว แมตช์เข้ากับกางเกงตัวโปรดสักตัวรับรองว่าอินเทรนด์สุด ๆ ค่ะ
![เทรนด์แฟชั่นปี 2021เสื้อแขนพอง](https://cinnamontraveler.org/wp-content/uploads/2021/01/แฟ2-3.jpg)
![เทรนด์แฟชั่นปี 2021เสื้อแขนพอง](https://cinnamontraveler.org/wp-content/uploads/2021/01/แฟ3-2-732x1024.jpg)