วันนี้เรามาดูแฟชั่น สีแดงเมเปิ้ลถือว่าเป็นไอเทมที่แนะนำให้มีติดตู้เสื้อผ้าไว้ เพราะสีแดงเมเปิ้ลนี้เหมาะมากๆ ไม่ว่าจะเป็นสาวผิวขาวหรือสาวผิวสองสี และยังช่วยขับสีผิวเราให้ดูสว่างขึ้นน่ามองแถมใส่แล้วยังดูดีเอามากๆ ตอนนี้แฟชั่นสีโทนนี้กำลังมาแรงติดเทรนด์ยอดฮิต และยังออกไอเทมมาให้เลือกเยอะสุดๆ เดือนนี้เราจึงขอนำเสนอไอเดียนี้มาให้สาวๆ ได้ลองเลือกดูกันจ้า
![](https://cinnamontraveler.org/wp-content/uploads/2020/11/1606466576510.jpg)
![](https://cinnamontraveler.org/wp-content/uploads/2020/11/1606466617227.jpg)
![](https://cinnamontraveler.org/wp-content/uploads/2020/11/1606466585480.jpg)
![](https://cinnamontraveler.org/wp-content/uploads/2020/11/1606466602239.jpg)